Welcome to C3 Kingdom!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to C3 Kingdom!

welcome to C3 Kingdom

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Fan WGs- Đọc và cảm nhận nhé!

Go down 
Tác giảThông điệp
|Minnie_C21|
Admin
Admin
|Minnie_C21|

Nữ Posts : 202

Fan WGs- Đọc và cảm nhận nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Fan WGs- Đọc và cảm nhận nhé!   Fan WGs- Đọc và cảm nhận nhé! EmptyFri Feb 26, 2010 1:49 pm

.. Trong thời gian vừa qua, có lẽ, chủ đề mà chúng ta bàn cãi nhiều nhất đó là về 2 nhóm nhạc Girls Generation và Wonder girls.
.. Có người thì thích WGs, có người thì thíc SNSD.. Vì vậy nên đã xảy ra rất nhiều những cuộc tranh cãi, thậm chí là chửi nhau.
.. Bảo vệ thần tượng của mình là đúg, nhưng cách thức thể hiện lại khác nhau..
.. Người có văn hóa thì yêu quý Idol của mình và tôn trọng các nhóm nhạc khác.
.. Nhưng cái loại ít học, ứng xử kém, thì lúc nào cũg cho Idol của mình là số 1, rồi chửi bới các nhóm khác.
.. Nói thật, t là 1 Unti Fan của WGs, và mấy cái topic vừa rồi, t cũg tham gia rất nhiệt tình.
.. Sự việc cũg k căg thẳg như thế này, nếu k có mấy bài viết qá đág của bạn Mạnh về SNSD.
.. Công nhận, t và kon Mai cũg có lỗi khi nói WGs. Nhưng cái hành động của mày í, nó chó chết đéo đỡ được.
.. Ai chẳg biết SNSD có số lượng anti fan nhiều nhất.
.. Joon Ah, Jessica bị anti đấy, có cần m fải up cả clip lên cho bọn t xem ko?
.. Rồi thì " 9 con phò ". M ăn nói dễ nghe quá nhỉ?
.. Thế nếu t nói WGs của m là " 5 con phò " thì m có chịu được ko?
.. Lại còn thíc so sánh nữa chứ.
.. Kissing U là bài hát do SNSD thể hịên đầu tiên. WGs cũg chỉ là biểu diễn lại thôi, thế mà m cũg thíc khoe à?
.. Còn cái việc thẩm mỹ hay ko, m có chứng cứ j mà đòi nói.
.. Thế t cũg bảo WGs thầm mỹ đấy, làm đéo j nhau..
.. Khuyên m một câu chân tình Mạnh ạ : Chỉ còn 3 tháng nữa là hết năm học rồi. T cũg ko muốn vì mấy chuyện vớ vẩn này mà chửi nhau. Nhưng m nên xem lại cách cư xử, ăn nói của m đi. Dù m gét SNSD thì ăn nói cẩn thận 1 tí. Đừng lúc nào cũng mở mồm ra là " phò, đĩ,..." rồi bảo người ta là thế nọ thế kia. Mà m đừg đụng chạm j tới DBSK. Chẳg liên qan đéo j đên s WGs- tình yêu bé nhỏ của m đâu. Từ bây h tao cũg k qan tâm đến Wgs nữa. M thíc tâg bốc tình yêu của m lên thế nào cũg được. Nhưng đừng chửi SNSD nhé. Thanks.
.. Tao cũg xin lỗi vì đã nói WGs của m. Nhưng nói thật ý, t chửi Wgs chưa bằg m chửi WGs đâu.
P/S : Hãy thần tượng một cách văn minh!

Fan WGs- Đọc và cảm nhận nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 3 anh em siêu nhân gao